![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1676539496.jpg)
ประชุมมอบนโยบายในการต่อต้านการทุจริตให้แก่บุคลากรและเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลเวียงเทิง
เมื่อวันที่ 8 เดือน กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566
นาย สิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง พร้อมด้วยบุคลากรและเจ้าหน้าที่ของ เทศบาลตำบลเวียงเทิง ได้จัดประชุมและมอบนโยบายในการต่อต้านการทุจริตให้แก่บุคลากรและเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลเวียงเทิง โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้ทุกคนเห็นถึงความสำคัญในการต่อต้านการทุจริต ปรับปรุงพัฒนา ส่งเสริมและสร้างค่านิยมชื่อสัตย์สุจริตในหน่วยงานเทศบาลตำบลเวียงเทิง
ทั้งนี้ นาย สิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง ได้กำชับและขอความร่วมมือ ให้ ข้าราชการ เจ้าหน้าที่ ทุกส่วนกองงาน ของเทศบาลตำบลเวียงเทิงได้ร่วมมือกันปฏิบัติตามนโยบายในการต่อต้านการทุจริต การไม่รับของขวัญ No Gift Policy กันอย่างจริงจังและเคร่งครัด อีกด้วย
![](filesAttach/gallery/1676539729.jpg)
![](filesAttach/gallery/1676539717.jpg)
![](filesAttach/gallery/1676539707.jpg)