ข่าวประชาสัมพันธ์ (กองสาธารณสุขฯ)
ภาพกิจกรรม (กองสาธารณสุขฯ)
![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1712647616.jpg)
ศึกษาดูงาน ณ เทศบาลเมืองน่าน และ ชุมชนบ้านมหาโพธิ์ จ.น่าน เรื่อง การจัดตั้งธนาคารขยะในชุมชน เพื่อนำมาเป็นแบบอย่างและแนวทางในการ จัดตั้งธนาคารขยะในเขตเทศบาลตำบลเวียงเทิง ต่อไป
![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1710399564.jpg)
ประชุมเตรียมการสำรวจคุณภาพน้ำ และให้ข้อเสนอแนะการจัดการน้ำเสียชุมชน โดยมี กลุ่มเป้าหมาย ได้แก่ ประชาชนในพื้นที่และเจ้าหน้าที่จากหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง (ผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯ เจ้าหน้าที่เทศบาล ผู้น
![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1698824955.jpg)
เปิดจองพื้นที่ร้านค้าโซนกาดหมั้วครัวแลง งานประเพณีลอยกระทง 2566