![](https://www.wiangthoeng.go.th/filesAttach/gallery/1551940485.jpg)
เมื่อ วันที่ 25 ก.พ. 2562 ที่ผ่านมา นาย สิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง นำคณะผู้บริหาร ดูงาน ณ บริษัทคัดแยกขยะวงษ์พาณิชย์ จ.พิษณุโลก .
![](filesAttach/gallery/1551940530.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940527.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940518.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940515.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940509.jpg)
![](filesAttach/gallery/1551940505.jpg)
--- เมืองน่าอยู่
คนมีความสุข ---
เมื่อ วันที่ 25 ก.พ. 2562 ที่ผ่านมา นาย สิงห์ทอง หนุนนำสิริสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลเวียงเทิง นำคณะผู้บริหาร ดูงาน ณ บริษัทคัดแยกขยะวงษ์พาณิชย์ จ.พิษณุโลก .